แจ้งผู้ที่เข้ากระทู้ไม่ได้

แจ้งผู้ที่เข้ากระทู้ไม่ได้

โพสต์โดย กิ่งแก้ว » พุธ 27 พ.ค. 2015 8:44 pm

เนื่องจากก่อนหน้านี้เว็ปบอร์ดนี้ถูกป่วนเป็นพัก ๆ

ดิฉันจึงทำการ block email และ user name ที่ชื่อแปลก ๆ และ IP ของคอมพิวเตอร์เครื่องนั้น หาก block ผิดพลาดไป คือไป block ผปค.บางท่านเข้า ก็แย่หน่อยนะคะ เพราะว่าตอนนี้ดิฉันยังไม่สามารถกู้คืนได้ เพราะไม่มีระบบค้นหา

หากท่านใดเข้าไม่ได้ ให้ทดลองเปลี่ยน user name, email address และเปลียนเครื่องคอมพ์

ดิฉันไม่มีเจ้าหน้าที่ดูแลระบบหรอกค่ะ

อีกทั้งไม่สามารถตอบคำถามเป็นการส่วนตัวได้

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะคะ
กิ่งแก้ว

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ