อาการแบบนี้เป็นไปได้มั้ยครับ

Re: อาการแบบนี้เป็นไปได้มั้ยครับ

โพสต์โดย sunantsu » พุธ 24 ก.ย. 2014 9:13 am

คุณพ่อหาหมอที่รพ.อะไรเหรอคะ พอดีอยู่ละแวกรังสิตเหมือนกันค่ะ
sunantsu

Re: อาการแบบนี้เป็นไปได้มั้ยครับ

โพสต์โดย tanaree » ศุกร์ 19 ธ.ค. 2014 2:48 pm

บีแคร์ครับ
แต่เน้นนะครับ
หมอช่วยเราได้แค่อาทิตย์ละครั้ง
เราอยู่กับเขาแทบจะ24ชั่วโมง
ฉะนั้นมือคุณแม่คุณพ่อเป็นมือเทวดาครับ
หมอคือผู้เชี่ยวชาญช่วยแนะแนวทางเรา วิเคราะห์ลูกเรา พอเรารู้หลักแล้ว
การหาความรู้เพิ่มเติม นำมาต่อยอด ด้วยความรักความเข้าใจ
เป็นหนทางสู่จุดหมายครับ
ด้วยความเคารพครับ
tanaree

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ