แม่น้องเจ๋งขอคำแนะนำค่ะ

Re: แม่น้องเจ๋งขอคำแนะนำค่ะ

โพสต์โดย กิ่งแก้ว » พุธ 17 ก.ค. 2013 11:57 am

อยากรู้ข้อเท็จจริง ก็ต้องสืบหาข้อเท็จจริงค่ะ

การรู้ข้อเท็จจะทำให้การเดาทางการเล่นสมมุติง่ายขึ้น

ถ้ากลัวชาวบ้านตกใจ ก็เปลี่ยนอาวุธให้เว่อร์กว่านี้อีก เช่น การปล่อยจรวด ปืนใหญ่

ตอนที่เล่นขังคุก ก็โอเคค่ะ

แต่ถ้าอยากให้เขาผ่านช่วงนี้ไปเร็วขึ้น ต้องปรับแก้ Si เพื่อลดความไวความรู้สึก และมีความมั่นใจในร่างกายของตัวเองในชีวิตจริง คู่ขนานไปกับการพัฒนาความคิดจินตนาการค่ะ
กิ่งแก้ว

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ