ต้องการภาพสำหรับแบ่งปันเรื่องกิจกรรมประสานเสริมปลาย มิย.

ต้องการภาพสำหรับแบ่งปันเรื่องกิจกรรมประสานเสริมปลาย มิย.

โพสต์โดย กิ่งแก้ว » ศุกร์ 05 เม.ย. 2013 8:08 am

เมื่อเช้านี้ครูแอนน์เพิ่งนำรูปอุปกรณ์การฝึกที่ผู้ปกครองประดิษฐ์ขึ้นเองตามความชอบของลูก และนำมาฝึกทักษะที่ลูกยังขาดอยู่ ดิฉันดูแล้วรู้สึกทึ่งและมีความสุขมากค่ะ

ก็เลยมีความคิดว่า ระหว่างนี้ หากผู้ปกครองท่านใดคิดอุปกรณ์และวิธีฝึกแบบใดได้ และอยากจะแบ่งปันให้ผู้ปกครองท่านอื่น จะส่งรูปไปให้ดิฉันล่วงหน้า เพื่อเก็บรวบรวมทำสไสด์ multivision โดยจะขอพากย์เองวันงานก็ได้ หรือจะให้ดิฉันพากย์ให้ก็ได้ค่ะ

ส่งได้ที่นี่นะคะ

kingkaew.paj@hotmail.co.th

ดิฉันตั้งใจว่าจะใช้เวลา 2 ชั่วโมงแรก เก็บและแลกเปลี่ยนการบ้านของกิจกรรมครั้งที่แล้ว

ก่อนจะเริ่มเรื่องการฟังและการมองค่ะ
กิ่งแก้ว

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ