คิมหันต์แม่ซานต้า สวัสดีปีใหม่คะ

Re: คิมหันต์แม่ซานต้า สวัสดีปีใหม่คะ

โพสต์โดย kimhuns » จันทร์ 03 มิ.ย. 2013 9:55 am

รบกวนสอบถาม เรื่อง โรงพยาบาลที่มีการตรวจจัดความรุนแรงระดับตาบอดสีคะ ซานต้ามีไปตรวจเมื่อ 2มิย ที่ผ่านมาคะ มีอาการตาบอดสี จากการให้อ่านแผ่น Ishihara test คุณหมอจึงแนะนำให้ไปตรวจวัดระดับ ที่ โรงพยาบาลที่เป็นมหาวิทยาลัยแพทย์ วันนี้ได้ลองโทรไปที่ รพ.รามา เพื่อสอบถาม แต่ค้นหาเบอร์โทรศัพท์ ได้จากหน้าเวบไซต์ พบว่าสายไม่ว่างเลยคะ จะติดต่อสอบถามข้อมูล และนัดวันเวลาที่มีการตรวจวัดระดับตาบอดสี ได้ทางใดบ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
kimhuns

Re: คิมหันต์แม่ซานต้า สวัสดีปีใหม่คะ

โพสต์โดย กิ่งแก้ว » จันทร์ 03 มิ.ย. 2013 10:11 am

เรื่องนี้ดิฉันไม่ทราบจริง ๆ ค่ะ รบกวนผู้ที่ทราบข้อมูลด้วยค่ะ
กิ่งแก้ว

โพสต์โดย kimhuns » จันทร์ 03 มิ.ย. 2013 10:41 am

ขอบคุณมากคะ คุณหมอ
ไม่เป็นไรคะ หาข้อมูลไปเรื่อย คงจะได้พบ ไม่ต้องรีบร้อน เพราะยังไงก็รักษาไม่ได้อยู่แล้วคะ
kimhuns

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ