ขอบพระคุณอาจารย์ กิ่งแก้วค่ะ

ขอบพระคุณอาจารย์ กิ่งแก้วค่ะ

โพสต์โดย Saowanee » อาทิตย์ 17 มิ.ย. 2012 11:16 am

ขอขอบพระคุณอาจารย์ กิ่งแก้วค่ะ ตอนนี้ดิฉันเริ่มหาทางเจิอแล้ว โล่งอกขึ้นเยะ ไม่กังวลแล้วค่ะ และกับน้องออกมาจากใจ
ดีตรงที่ไม่เหนื่อยเพราะสนุกกับลูกค่ะ ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ อยากเล่าให้ฟังนะค๊ะ
เมื่อวานแม่กำลังใส่กางเกงน้องอยู่น้องมองหน้าเขาพูดว่า มัม ชัดมาก แล้วก็มองมาที่เราแล้วก็ยิ้ง เวลาเล่นก็จะเดินมาดึงมือแล้วพูด
คำว่า ready แล้วก็เล่นตบมือแล้วก็พูดแล้วหมุนมือ เขาชอบมากหัวเราะอย่างสนุกเล่นเป็นสามสิบกว่ารอบ เล่นบ่อยเล่นวันหนึ่งสิบกว่ารอบ
ไม่ค่อยจะเข้าไปเล่นของเล่นเลย เห็นแม่วิ่งเข้าใส่เลย เปิดโทรทัศก็ไม่ดูจะวิ่งมาเล่นกับแม่ ไอแพดวางก็เล่นแป๊ปเดียวพอแม่ร้องเพลงเรียกเขามาเล่น
เขาก็วิ่งมาเลย แค่นี้แหละค่ะ ดีใจค่ะเลยเขียนมาเล่าให้อาจารย์ฟัง ที่สำคัญตอนนี้ถ้าเรียกเขา เขาก็วิ่งมาหา ดีใจค่ะ แต่ก็จะเล่นให้สนุกต่อไปค่ะ
ขอพระคุณอาจรย์ค่ะ
Saowanee

Re: ขอบพระคุณอาจารย์ กิ่งแก้วค่ะ

โพสต์โดย กิ่งแก้ว » อาทิตย์ 17 มิ.ย. 2012 5:09 pm

เอ..กระทู้เก่าอยู่ไหนนะคะ ต่อของตัวเองเลยค่ะ
กิ่งแก้ว

ย้อนกลับไปยัง ถาม-ตอบ